BS9850 10-Amp Belt Sander, Mai igiya, 533x76mm

Samfura:

Farashin BS9850

Game da wannan abu:

  • Motar 10AMP mai ƙarfi don cire kayan cikin sauri
  • Ƙirƙirar ƙira don yashi ruwa zuwa bango tare da hanci da gefen sander
  • Dogon igiya mai tsayi don sauƙin motsi
  • Lever mai sauƙi-saki don saurin canjin bel
  • Ƙarƙashin tushe don ba da izinin yashi
  • Farantin yumbu mai maye gurbin don sauƙin kulawa
  • Kulle a kunna
  • Babban kullin duba bel
  • Riko mai laushi don amfani mai daɗi
  • Akwatin kura don fitar da ƙura mai kyau
  • Gyara tare da C-clamp azaman sander na tsaye

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kangton 9850 Belt Sander,yana haɗa ƙarfi da sauri tare da fasalulluka masu sauƙin amfani da ƙarancin hayaniya don cirewa da sauri da inganci.9850 yana da kyau ga masu aikin katako, kafintoci, masu yin kayan daki, masu girka bene, masu ginin bene da kuma ƴan kwangila na gaba ɗaya waɗanda ke buƙatar sander na bel mafi kyau.

9850 yana fasalta motar AMP mai ƙarfi 10 tare da sarrafa saurin lantarki don kiyaye saurin gudu a ƙarƙashin kaya.Matsakaicin saurin sarrafa bugun kira yana bawa mai amfani damar daidaita saurin (200-380m/min.) zuwa aikace-aikacen.

Siffofin sauƙin amfani sun haɗa da tsarin bel ɗin atomatik wanda ke bin bel ɗin ba tare da daidaitawa ba, da riƙon gaba don aiki mai daɗi.Ƙirar ƙira ta ƙira tana ba da ma'auni mafi kyau, kuma tsayin tushe yana ba da damar yashi zuwa bango tare da hanci da gefen sander.Ana amfani da 9850 cikin sauƙi tare da doguwar igiyar wutar lantarki 2M, kuma ƙura mai inganci sosai yana rage ƙura a wurin aiki.Ana samun takalmin yashi na zaɓi don daidaitaccen sarrafa zurfin yashi.

Kangton 9850 an ƙera shi ne don kayan ɗaki da aikin katako, kuma yana da kyau don faren katako, kayan ɗaki, kabad, da ƙari.9850 wani misali ne na jajircewar Kangton ga sabbin fasahohi da ingantattun injiniyoyi.

mmexport1567823034468(1)

Spec.

Ƙarfin wutar lantarki / Mitar 230V/50Hz
Ƙarfi 1050W
Babu saurin kaya 200-380m/min
Girman bel ɗin yashi 533x76mm
Acc. 2M kebul
1pc 80G sanding takarda gyara akan na'ura
1pc kura jakar kafa
tare da LED haske
Tare da akwatin ƙura

Shiryawa:

akwatin launi/pc 4 inji mai kwakwalwa / kartani
39*38.5*40cm 17/15 kg
1840/3840/4520 inji mai kwakwalwa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana